ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ส่วนงาน | ภาควิชา / กอง |
---|---|---|---|
1 | นางสาวณัฐณิชาช์ ปลาบู่ทอง | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | สำนักงานคณบดี |
2 | นางสาวมยุเรศ ยอดคำ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | สำนักงานบริหารการศึกษา |
3 | นางหฤทัย เที่ยงธรรม | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
4 | น.ส.ประภาพรรณ ศูนย์กลาง | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ส่งเสริมจริยธรรมการวิจัย |
5 | นายกิตติศักดิ์ จีนสงวน | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย | สำนักงานผู้อำนวยการ |
6 | นางสาวศิริเพ็ญ พงษ์ไพเชฐ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | กลุ่มวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
7 | นางสาวพเยาว์ ทิวาภรณ์ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | สำนักงานสนับสนุนเทคโนโลยี |
8 | นางสุภัทร์ษา เที่ยงอารมย์ | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
9 | นางสาวนวรัตน์ สุระคาย | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารสินทรัพย์ |
10 | นางสาวภัสสร จันทร์ประเสริฐ | สำนักงานอธิการบดี | กองวิเทศสัมพันธ์ |
11 | นางสาวพึงใจ ติณสูลานนท์ | สำนักงานอธิการบดี | กองวิเทศสัมพันธ์ |
12 | นางสาวพรณภัส หาญปราบ | บัณฑิตวิทยาลัย | |
13 | นางสุนีย์ ตันสุพล | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
14 | นางสาวศิรินทร์ญา อุณอนันต์ | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
15 | นายวิษุวัต มหิทธิกร | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
16 | นางอมรรัตน์ ภู่นคร | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
17 | นางสาวกิตติยา เยือกเย็น | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
18 | นายจักรกฤษณ์ พางาม | สำนักงานอธิการบดี | กองกฎหมาย |
19 | นางสุนิดา เกียรติวัฒนวิศาล | สำนักงานสภามหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักบริหารกิจการสภามหาวิทยาลัย |
20 | นางสาวปวีณา ลาวัณย์ศิริ | สำนักงานอธิการบดี | |
21 | นางสาวดุจดาว ตู้จินดา | สำนักงานสภามหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักบริหารกิจการสภามหาวิทยาลัย |
22 | นางสาวมุทิตา วรกัลยากุล | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
23 | นายชาญวิทย์ อ้นสำราญ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
24 | นางสาวพรพรรณ สิทธิโชค | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้แบบบูรณาการชีวิต |
25 | นางสาววาสนา เฟื่องฟูลอย | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
26 | ผศ.ดร.สมชัย ตระการรุ่ง | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
27 | นางสาวอัญชุลี วัชรมุสิก | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารความปลอดภัย อาชีวอนามัยฯ |
28 | นางสาวบังอร แกมรัมย์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารความปลอดภัย อาชีวอนามัยฯ |
29 | น.ส.ฐิติพร ทองแท้ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารความปลอดภัย อาชีวอนามัยฯ |
30 | นางขนิษฐา จีนสงวน | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย | สำนักงานผู้อำนวยการ |
31 | นางวิไล อัครพัฒน์ | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย | สำนักงานผู้อำนวยการ |
32 | นายณรงค์ อาจสมิติ | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเอเชีย | |
33 | นางสาวกนกกาญจน์ ศรีบุญเรือง | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
34 | นางสาวธนัญญา ศูนย์คุ้ม | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานวิจัย |
35 | นายนวพล อุดพ้วย | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานวิจัย |
36 | นางดารณี ชาญวิทย์การ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานวิจัย |
37 | ดร.อภิภู สิทธิภูมิมงคล | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ&เทคโนโลยีฯ |
38 | นางสาวิตรี บุญปาลิต | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ&เทคโนโลยีฯ |
39 | นายณรงค์ศักดิ์ พัฒนชู | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานพัฒนาทรัพยากรสารสนเทศ&เทคโนโลยีฯ |
40 | นายปรเมศวร์ รังษีสุริยันต์ | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
41 | นางสาวมุกรินทร์ กลั่นภักดี | หอสมุดและคลังความรู้มหาวิทยาลัยมหิดล | สำนักงานเครือข่ายบริการห้องสมุด |
42 | นายศิรชีพ ขอนดอก | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
43 | นายสมบูรณ์ มาตรศรี | ศูนย์สัตว์ทดลองแห่งชาติ | |
44 | นสพ.สุรชัย จันทร์ทิพย์ | ศูนย์สัตว์ทดลองแห่งชาติ | |
45 | นายกวิน มงคลประภา | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
46 | ผศ. ดร.ภัสริณ รอดโพธิ์ทอง วงศ์กำแหง | วิทยาลัยนานาชาติ | กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์ |
47 | นางสาวสุวิมล เวหากิจ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | ศูนย์วิจัย ICT เพื่อนวัตกรรมและถ่ายทอดฯ |
48 | รศ.ดร.วรรธนะ ชลายนเดชะ | คณะกายภาพบำบัด | กลุ่มสาขาวิชากายภาพบำบัด |
49 | ดร.กภ.นันทินี นวลนิ่ม | คณะกายภาพบำบัด | กลุ่มสาขาวิชากายภาพบำบัด |
50 | ผศ.ดร.กภ.เวทสินี แก้วขันตี | คณะกายภาพบำบัด | กลุ่มสาขาวิชากายภาพบำบัด |
51 | นายนายนพรัตน์ นาคไร่ขิง | คณะกายภาพบำบัด | สำนักงานคณบดี |
52 | นางสาวภัทรวดี ผู้มีสัตย์ | คณะกายภาพบำบัด | สำนักงานคณบดี |
53 | นางสาวดรรชนี นามไพโรจน์ | คณะกายภาพบำบัด | ศูนย์กายภาพบำบัด |
54 | นางสาวธารีรัตน์ วังมัจฉา | คณะกายภาพบำบัด | ศูนย์กายภาพบำบัด |
55 | นางศยามา ศรมยุรา | วิทยาลัยศาสนศึกษา | สำนักงานคณบดี |
56 | นายเอกภัทร พัฒราช | สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม | |
57 | นายเอกชัย สินธ์ภักดี | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
58 | นางสาววรรณวิภา จันทร์หอมกุล | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
59 | นายตนัย พรพาณิชย์พันธุ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองเทคโนโลยีสารสนเทศ |
60 | นางสาวบังอร กรวิรัตน์ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | ศูนย์วิจัย ICT เพื่อนวัตกรรมและถ่ายทอดฯ |
61 | นายชูชัย อนันต์มานะ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ |
62 | นางสาวจุไรรัตน์ สมพงษ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองเทคโนโลยีสารสนเทศ |
63 | นายกุลภัทร นุกิจรังสรรค์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์อำนวยการด้านข้อมูลส่วนบุคคล ม.มหิดล |
64 | นางฉันทิกา จันทร์เปีย | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาการพยาบาลกุมารเวชศาสตร์ |
65 | นางสาวอมรรัตน์ เชยกลิ่น | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
66 | นางสาวอภิญญา สุราศรี | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
67 | รองศาสตราจารย์ ดร.สมบูรณ์ ศิริสรรหิรัญ | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | ภาควิชาสังคมศาสตร์ |
68 | อาจารย์อรรถพล กาญจนพงษ์พร | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | |
69 | ผศ.ดร.อาชว์ภูริชญ์ น้อมเนียน | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | ภาควิชามนุษยศาสตร์ |
70 | นายสราวุธ แพพวก | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
71 | นางธันยาพร ลักษณะ | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
72 | นางสาวธัญญรัตน์ พุ่มผกา | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
73 | นางสาวงามญา ศรีพอ | คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
74 | นายจุฑาวุฒิ คำภิระ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
75 | นายธีรศักดิ์ สรรพศิริ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
76 | อ.ดร.เพชร สัจจชลพันธ์ | คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร | กลุ่มวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ |
77 | ผศ. ดร.อร่าม ตั้งบุญดวงจิตร | วิทยาลัยนานาชาติ | |
78 | ผศ. ดร.กันดาภา ตาณะสุต | วิทยาลัยนานาชาติ | กลุ่มสาขาวิชาบริหารธุรกิจ |
79 | นางพนิดา อภิรามเมธา | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
80 | นางสาวกชภัท อมรินทรฤาชัย | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
81 | นางพรทิพย์ เปี่ยมคุ้ม | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
82 | น.ส.จีรวรรณ ทองสกล | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
83 | นางอัญชลี ลีลาปรัชญานนท์ | วิทยาลัยนานาชาติ | สำนักงานคณบดี |
84 | นางระวิวรรณ พรประสิทธิ์ | โครงการจัดตั้งศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมชีวภาพ มหาวิทยาลัยมหิดล | ฝ่ายวิจัยและพัฒนา |
85 | นางสาวสายลม ประทุมเมือง | สถาบันโภชนาการ | สำนักงานผู้อำนวยการ |
86 | นางสาวเชาวนี ชูพีรัชน์ | สถาบันโภชนาการ | กลุ่มวิชาการและวิจัยด้านอาหารและโภชนาการ |
87 | นางขวัญฤดี วิเศษกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
88 | นางสาวจิตพงา ศิลปเทศ | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
89 | นางสาววริษา หาเรือนธรรม | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์และการพัฒนา |
90 | นางสาวศิริรัตน์ ตันศิริรัตน์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานวิจัยและบริการวิชาการ |
91 | นายวัชรินทร์ ควรหาเวช | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
92 | นางสาวภัสพร บุญศิริ | สถาบันโภชนาการ | สำนักงานผู้อำนวยการ |
93 | นางภาณี นาคไร่ขิง | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
94 | นางชฎาพร ประสพถิ่น | ||
95 | นางสาวยุพา วิระยาลัย | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
96 | นายชิษณุพงศ์ ประทุม | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | กลุ่มวิชา |
97 | นายอภิรมย์ อังสุรัตน์ | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
98 | รศ.ดร.จำลอง อรุณเลิศอารีย์ | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | กลุ่มวิชา |
99 | นางสาววนัสภรณ์ บุญอัครสวัสดิ์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
100 | นางชุตินธร มูลทองน้อย | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
101 | นางศิรินพัชร จามรดุสิต | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
102 | นางสาวปพิชญา สุขสะอาด | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
103 | นางสาวอรอารี ธนิตพิพัฒน์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
104 | นางวิลาสินี จึงประสบสุข | คณะเทคนิคการแพทย์ | ศูนย์วิจัยพัฒนานวัตกรรมและชีวการแพทย์ฯ |
105 | นางโสภาพรรณ สุริยะมณี | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
106 | นางสาวปุณยวีร์ อิสริยะพร | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | สำนักงานผู้อำนวยการ |
107 | นางพัชรี อินทะขันธ์ | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภ.จุลชีววิทยาคลินิกและเทคโนโลยีประยุกต์ |
108 | นางสาวศุภรัตน์ เย็นฉ่ำ | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภาควิชาเทคนิคการแพทย์ชุมชน |
109 | นายวรพงศ์ บุญอุ้ม | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
110 | รศ.ดร.ประสิทธิ์ สุวรรณเลิศ | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาพยาธิชีววิทยา |
111 | นายณัฐพล แนวจำปา | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
112 | ดร.ผศ.เปรมวดี วงษ์แสงจันทร์ | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเทคโนโลยีชีวภาพ |
113 | นางสาวมัชฌิมา ตันติยาภรณ์ | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
114 | นางภัทรานันท์ พูลสงวน | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
115 | นายศิริชัย โฆษิตารัตน์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
116 | นางสาวณัฏฐินี สุริยวงศ์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
117 | นางสาวจิตติมา บุญดีเจริญ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
118 | นางสาวศิริกานต์ ปิ่นบ้านกวย | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
119 | นายวิทูร ชื่นวชิรศิริ | คณะวิทยาศาสตร์ | |
120 | นางภนิดา ขำประไพ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
121 | นายสมภพ แสนสมบูรณ์สุข | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
122 | นางพรทิพย์ เสมฉาย | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
123 | นางสาวสุพิชา วรากุลนุเคราะห์ | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
124 | นางสาวณัฐธิดา แพทย์ประสิทธิ์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์จิตตปัญญาศึกษา |
125 | นางสาวลักษณาวดี จตุรภัทร์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์จิตตปัญญาศึกษา |
126 | ดร.ก่อพร พันธุ์ยิ้ม | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า |
127 | นายเอกชัย วารินศิริรักษ์ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ |
128 | นางวิไลวรรณ อภิเดชธนรักษ์ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
129 | นางพินิตยา ตัณฑวิรุฬห์ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
130 | ดร.รศ.กุลชาติ จังภัทรพงศา | คณะเทคนิคการแพทย์ | ศูนย์วิจัยพัฒนานวัตกรรม |
131 | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์ อุดมศักดิ์ ศิลาจำรูญ | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาอายุรศาสตร์เขตร้อน |
132 | นางสาวรัตนศิริ เจริญสุข | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
133 | นางณัฐวรีย์ วรคุณพิเศษ | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
134 | นางสาวพินธ์ทิพภา สนธิสุวรรณกุล | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
135 | ดร.ผศ.ปานนท์ ลาชโรจน์ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสิ่งแวดล้อม |
136 | นางสาวกัญญาวีร์ ห่ามไธสง | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
137 | นางสริญญา ศรีมา | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
138 | นางสาวอภิรมย์ ฉายเพิ่มศักดิ์ | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ |
139 | นางสาวสุภาวดี คำเกลี้ยง | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | กลุ่มสาขาวิชาโลจิสติกส์& ระบบขนส่งทางราง |
140 | นางแพรทอง ภิญโญ | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภาควิชารังสีเทคนิค |
141 | ผศ.ดร.มนต์ชัย โชติดาว | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | กลุ่มสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีฯ |
142 | ดร.สุชปภา ชัยฉัตรสุณกุล | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | สำนักงานคณบดี |
143 | นางวาสนา ทองกรณ์ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | สำนักงานคณบดี |
144 | นางพิกุลแก้ว คลื่นสุวรรณ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | สำนักงานคณบดี |
145 | นายณรงค์พันธ์ เนตรเจริญ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | |
146 | นางสาวยุวดี วงค์ใหญ่ | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | |
147 | นายสุริยา แตงสาขา | วิทยาลัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการกีฬา | |
148 | นายวีรพงษ์ พรรณสมบุญ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
149 | นายวรพจน์ สำราญทรัพย์ | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | สำนักงานผู้อำนวยการ |
150 | นางบุษยรัต ซื่อดี | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | ศูนย์พัฒนาเด็กปฐมวัย |
151 | นางฒามรา สุมาลย์โรจน์ | สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว | งานคลินิกเด็กและวัยรุ่น |
152 | นางเบญจมาพร วังพลับ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
153 | นางสาวสุนิสา ไวยเจริญ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
154 | นางสาวกิติยา กิติวงศ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
155 | นางประไพพร เตียเจริญ | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | สำนักงานคณบดี |
156 | นางตวงพร กล่ำคำ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
157 | นางสาวสมฤดี ตั้งความดี | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
158 | นางอารี จำปากลาย | สถาบันวิจัยประชากรและสังคม | กลุ่มสาขาวิชาวิจัยประชากรและสังคม |
159 | นายชัยยะ ขลังธรรมเนียม | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
160 | ดร.ผศ.ธนกฤต เนียมหอม | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์อนามัยสิ่งแวดล้อม |
161 | นางพิมพ์สุรางค์ เตชะบุญเสริมศักดิ์ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาอนามัยครอบครัว |
162 | นางนภาพร ม่วงสกุล | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
163 | ดร.ผศ.สุคนธา ศิริ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาระบาดวิทยา |
164 | นางสาวปุณณภา ระวานนท์ | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาชีวสถิติ |
165 | นางสาวเกศวรี ปัญญาธรรม | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
166 | นางสาวอรุณรัตน์ โพธิรัชต์ | สถาบันโภชนาการ | สำนักงานผู้อำนวยการ |
167 | นางสาวสิริลักษณ์ ดุสิตสิทธิพร | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาปรสิตวิทยาและกีฎวิทยา |
168 | นางรัญจวน เดชไทย | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
169 | ดร.สิริกัญญา โตรักษา | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ภาควิชาโภชนวิทยา |
170 | นางธัญญลักษณ์ ดำหนู | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
171 | นางสาวจันทร์จริยาพร แย้มประภารัตน์ | สำนักงานอธิการบดี | |
172 | นางสาวจินตนา กลิ่นถือศิล | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
173 | นางสาวกาญจนา กลีบบัว | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
174 | นายศรายุทธ์ ทัดศรี | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
175 | นางสาวรวินันท์ สุวรรณโมลี | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
176 | นางสาวอภิญญา พึ่งฉิ่ง | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
177 | นางสาวภรณ์ทิพย์ สายพานทอง | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
178 | นางสาวชุติมา ภู่มณี | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
179 | นางสาวอริยวรรณ ทันวงษ์ | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
180 | นางสาววันดี นุชพะเนียด | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | สำนักงานคณบดี |
181 | นางสาวบาหยัน เดชจิตต์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
182 | นายศุภกร วรรณจิตร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกฎหมาย |
183 | นางสาวณัฐทิยา ชื่นเชื่อม | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
184 | นางสาวกมลวรรณ เกิดบ้านบ่อ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
185 | นางสาวณิชาภา จันทร์ละออ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
186 | นางสาวรัชฎาวรรณ กันตังกุล | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
187 | นางสาวแพรวรุ่ง เกษมสัตยากร | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
188 | นางสาวปวรี ศรัยสวัสดิ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชากุมารเวชศาสตร์ |
189 | นางสาวณิชชา ขุนอินทร์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชากุมารเวชศาสตร์ |
190 | นายพสิณ ชรัตน์ | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | สำนักงานคณบดี |
191 | นางอรุณวรรณ พฤทธิพันธุ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชากุมารเวชศาสตร์ |
192 | นางสาวญาดา เอื้อสมิทธ์ | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | |
193 | นางพิมพ์สิรี กุลณัฐโภคิน | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงพยาบาลรามาธิบดี |
194 | นางสาวพลอยยอดฉัตร ภัทรพงศ์กร | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
195 | นายปิยพัณภูมิ ทองประสงค์ | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
196 | นางสาวพัชร์ชวัล พึ่งถนอมจิตร์ | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
197 | นางสาวชนิกานต์ บุญช่วย | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
198 | นางสาวณัฏฐ์พิชญา ศรีตพงษ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงพยาบาลรามาธิบดี |
199 | นางสาวนลิน เอี่ยมทัพ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงพยาบาลรามาธิบดี |
200 | นางสาวเสาวลักษณ์ เจริญสวัสดิ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | โรงพยาบาลรามาธิบดี |
201 | นายอาทร สรรพานิช | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
202 | นางสาวสาธิดา ศรีชาติ | สำนักงานอธิการบดี | |
203 | นางสาวพอขวัญ คมกริส | โครงการจัดตั้งศูนย์พัฒนาอุตสาหกรรมชีวภาพ มหาวิทยาลัยมหิดล | ฝ่ายผลิตและบรรจุยา |
204 | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรศักดิ์ ศรีสุรกุล | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สถาบันราชสุดา |
205 | นางสาวธิดารัตน์ นงค์ทอง | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สถาบันราชสุดา |
206 | นายปริญญา สิริอัตตะกุล | วิทยาลัยราชสุดา | ภาควิชาฟื้นฟูสมรรถภาพคนพิการ |
207 | นายอรรถวุฒิ แก้วจันทร์ | วิทยาลัยราชสุดา | สำนักงานคณบดี |
208 | นางสาวชลิตา ไร่เหนือ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สถาบันราชสุดา |
209 | นางสาวปวีณา ใจสุทธิ์ | วิทยาลัยราชสุดา | สำนักงานคณบดี |
210 | นางสาวฐิติรัตน์ วีระวงศ์ | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สถาบันราชสุดา |
211 | นางสาววรรณรัตน์ ทับแก้ว | โครงการจัดตั้งสถาบันอุทยานธรรมชาติวิทยาสิรีรุกขชาติ | กลุ่มงานพัฒนาธุรกิจ |
212 | นายสัญชัย มีพร้อม | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | สำนักงานคณบดี |
213 | นางวิมล เงินกอง | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาพยาธิวิทยาเขตร้อน |
214 | นายมนตรี จาตุรันต์ภิญโญ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาเภสัชอุตสาหกรรม |
215 | นายณัฏฐ์ อาวะกุลพาณิชย์ | สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม | งานบริหาร |
216 | นางนงค์นุช กาญจนินทุ | คณะเภสัชศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
217 | นางพรนัชชา เสนาะพิณ | คณะเภสัชศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
218 | นายบุรินธร สันติชีวะเสถียร | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์จิตตปัญญาศึกษา |
219 | นางสาวศจีวัลย์ ไวยานิกรณ์ | คณะเภสัชศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์และการพัฒนา |
220 | นางสาวปุณรดา มงคลชู | คณะเภสัชศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์และการพัฒนา |
221 | รองศาสตราจารย์จิระพรรณ จิตติคุณ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาชีวเคมี |
222 | นางณัฏฐา สวัสดิ์แดง | สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม | งานบริหาร |
223 | นายธนเสฏฐ์ อัครพัฒนะกุล | สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม | งานบริหาร |
224 | นายคณิสส์ เสงี่ยมสุนทร | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาชีวเคมี |
225 | นายโสรัจ ทัศนเจริญ | คณะเภสัชศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
226 | นายสุเมธ จงรุจิโรจน์ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา |
227 | รศ.ดร.ชีระวิทย์ รัตนพันธ์ | สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน | |
228 | ผศ.ดร.อรพินท์ เล่าซี้ | สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน | กลุ่มสาขาวิชาพัฒนาสุขภาพ |
229 | นายไชยันต์ หัวใจ | วิทยาลัยศาสนศึกษา | สำนักงานคณบดี |
230 | พันจ่าตรีจิรภัทร์ คนเจน | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | สำนักงานนโยบายและยุทธศาสตร์ |
231 | นางสาวอาทิตยา พิริยโสภากุล | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | สำนักงานคณบดี |
232 | ผศ.ดร.กอบพร บุญนาค | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาจุลชีววิทยาและอิมมิวโนโลยี |
233 | นายเจริญพร จุลชู | คณะเทคนิคการแพทย์ | ภาควิชาเคมีคลินิก |
234 | รศ.ดร.พญ.จิตติมา ฐิตวัฒน์ | คณะเวชศาสตร์เขตร้อน | ภาควิชาอายุรศาสตร์เขตร้อน |
235 | นางสาวศิรินทร์ทิพย์ สุรบูรณ์กุล | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
236 | นางสาวจรรยา ธัญญาดี | คณะพยาบาลศาสตร์ | ภาควิชาสุขภาพจิตและการพยาบาลจิตเวชศาสตร์ |
237 | นางสาวตรีนุช เอี่ยมพงษ์ไพบูลย์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาทันตกรรมประดิษฐ์ |
238 | นางสาวปนิดา ภาวิไล | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาทันตกรรมเด็ก |
239 | นางวลัยพร จันทร์เอี่ยม | คณะทันตแพทยศาสตร์ | |
240 | นางจุฑาธิป แผลงชีพ แผลงชีพ | คณะเภสัชศาสตร์ | ภาควิชาเภสัชพฤกษศาสตร์ |
241 | นางวรรณภา ตันทิวากร | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์ |
242 | นางสาวลลิตา อุทาภักดี | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์ |
243 | นายสิทธิพงศ์ กะการดี | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
244 | นางสาวฤทัย สันทัดวัฒนา | สถาบันโภชนาการ | สำนักงานผู้อำนวยการ |
245 | นางสาวประภาพร ศรีผึ้ง | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
246 | นางอัญญมณี ปิ่นวรรณา | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
247 | นางสาวรัชนีวรรณ เพชรดี | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
248 | นางกาญจนา มุ่งถาวร | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
249 | นางสาวอาริษา รุ่งฤทธิ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
250 | นางสาวธัญวรินทร์ ศรีสุขวงศ์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารจัดการความเสี่ยง |
251 | นางสาวจงกล สมพันธ์แพ | สถาบันชีววิทยาศาสตร์โมเลกุล | สำนักงานผู้อำนวยการ |
252 | นางสาวปติมา น้อยกูต | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
253 | นางจุฬารักษ์ เครือจันทร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
254 | นางสาวศุภาพิชญ์ ปิยะสันติ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
255 | นายพัฒนศักดิ์ ตันบุตร | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
256 | นางสาวกัญญาภัค อุมาลี | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
257 | นางวิลาวัณย์ ไม้เขียว | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
258 | นางสาวปณิชา เพ็งนาเรนทร์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารสินทรัพย์ |
259 | นางสาวขวัญรัตนา อินถนอม | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารสินทรัพย์ |
260 | นางสาวพัทธณันท์ เปล่งปลั่ง | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
261 | นางสาวครองขวัญ บัวยอม | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
262 | น.ส.ณภาวรรณ พัตราภรณ์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารจัดการความเสี่ยง |
263 | นายเพชรัต คุณาพันธ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
264 | นายไธพัตย์ สวัสดิ์มงคล | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารสินทรัพย์ |
265 | นางสาวธีตา โรจน์คุรีเสถียร | สำนักงานอธิการบดี | กองวิเทศสัมพันธ์ |
266 | นางสาวขวัญวรา ยอดมูลคลี | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
267 | นายสืบพงษ์ วงศ์ภิรมย์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
268 | น.ส.กชวัณณ์ กุลเกษ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
269 | ดร.รุจเรขา วิทยาวุฑฒิกุล | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
270 | นางสาวศุภวรรณ ทิพยศสุนทร | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
271 | นางสาวรุ่งนภา สิริกัลยาณธรรม | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
272 | นายจอมภพ สุธาสมิธ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานวิจัย |
273 | นายถาวร เลิศจันทึก | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
274 | นางสาวสุมนา สุขสงวน | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
275 | นางสาวพรศิริ บุญมาวงค์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
276 | นางพัชญา วงษ์วันทนีย์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
277 | นางสาวดาริน พรหมศิลป์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
278 | นางสาวดวงกมล จรัสเพ็ชร | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารจัดการความเสี่ยง |
279 | นางสาวนันท์นภัส อินสาด | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารจัดการความเสี่ยง |
280 | นางอัญชลิตา โพธิ์ศรี | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
281 | นายครรชิต ยอดแก้ว | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
282 | นายสุรเดช แทนคุ้มทอง | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
283 | นางสาวสุภาภรณ์ ทิมสำราญ | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
284 | นายตรีเพ็ชร์ อ่ำเมือง | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
285 | นางสาวณัฏฐิยาภรณ์ สุภาพกาญจนา | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
286 | นางสาวณิชานาฏ ปราศจากอริ | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
287 | นางสาวศิริกานต์ ลังกาแกม | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
288 | นางกิรติ สอนคุ้ม | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
289 | นางเกษรี วุฒิวงศ์สัมพันธ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
290 | นางสาวบุษยา สังกนิษฐ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
291 | นางสาวเจติยา พัฒนะอิ่ม | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
292 | นางสาวจิดาภา นันทวราวงศ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
293 | นางสาววลัชญ์วรรณ์ อรรคศรีวร | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
294 | นางสาวอัญชนา สำราญใจ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
295 | นายธนเดช ถีถาวร | สถาบันโภชนาการ | สำนักงานผู้อำนวยการ |
296 | นางกานดา ทองกลัด | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
297 | นายใหม่ แก้วเกตุศรี | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
298 | ผศ.ดร.ปณิชา นิติสกุลวุฒิ | คณะศิลปศาสตร์ | กลุ่มสาขาวิชา |
299 | นางสาวสุวรรณา สรรสุนทรเทพ | คณะศิลปศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
300 | นางศศินันท์ มากงลาด | คณะศิลปศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
301 | นางสาวอรกานต์ เปรมเจริญ | คณะศิลปศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
302 | นายเดโชพล บุนนาค | คณะศิลปศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
303 | นางนิศา แดงสอน | คณะศิลปศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
304 | นางชิตหทัย ภัทรธิยานนท์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
305 | นางสาวศิริรัตน์ รามรินทร์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์บริหารสินทรัพย์ |
306 | นายไพรัตน์. แดงเอม | สำนักงานอธิการบดี | |
307 | นางสาวนันทินี กลิ่นจันทร์ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
308 | นายธนาพล ใจบุญ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
309 | นายขวัญชัย ชื่นแสงจันทร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
310 | นายทรงธรรม แสงจินดา | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
311 | นายวันชัย น้อยปั่น | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
312 | นายทานต์ธนัตถ์ กนิษฐสังกาศ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
313 | นางสุวรรณา เจนสวัสดิ์พงศ์ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
314 | นางสาวเกียรติรัตน์ วารินศิริรักษ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
315 | นางสาวธันยธรณ์ สุ่มอุดม | สำนักงานอธิการบดี | กองกิจการนักศึกษา |
316 | นางสาวปาริชาติ เตชะนันท์มณี | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
317 | นางสาวจิตรลดา จิตตะนาวิก | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล |
318 | นางสาวจิตรลดา จิตตะนาวิก | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล |
319 | นางสาวชัชชา แดงดีเลิศ | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล |
320 | นางสาวกัทลี คุรุกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
321 | นางสาวสิรินยา แก้วมาก | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |
322 | นางสาววราภร ทับทิมสี | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
323 | นายฉัตรชัย เชิงทวี | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
324 | นางสาวสุณิตา สร้อยสงิม | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์จิตตปัญญาศึกษา |
325 | นางสาวศิญาภัสร์ ปิยะศักดิ์พิชญา | คณะทันตแพทยศาสตร์ | สำนักงานยุทธศาสตร์ |
326 | นางสาวชฎาพร ดีช่วย | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
327 | นางสาวรัชฎาภรณ์ ทับรวย | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
328 | นางสาวขวัญใจ ทักสิน | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
329 | นางสาวมัญชุสา แสงหยกอรุณ | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
330 | นายเชวง วรพุทธินันท์ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารการศึกษา |
331 | นางสาวอรวรรณ ไพรี | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
332 | นางสาวอรวรรณ ไพรี | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
333 | นายอิทธิรัชฏ์ เผ่าวัฒนา | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
334 | นายสมพงษ์ พิเชฐบวรกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
335 | นางสาวอุทัยวรรณ เกิดบุญ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
336 | นายวรพจน์ เฉลิมกลิ่น | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
337 | นางอมรรัตน์ โคตรวงค์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
338 | น.ส.นันท์นภัส หิรัญวงศ์โฆษิต | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
339 | ดร.ทพญ.ผศ.นฤมล พันธุ์ประดิษฐ์ | คณะทันตแพทยศาสตร์ | ภาควิชาเวชศาสตร์ช่องปากและปริทันตวิทยา |
340 | นางสาวณัฐชญา ขามคม | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
341 | นางสาวอชิรมินทร์ สุทธิสินธ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
342 | นางสาวธนภัทรภร พินิจผล | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
343 | นางนพมณี ทองศรีเมือง | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
344 | นายสุพจน์ ภาษีรอด | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
345 | นางสาวมนฤดี วงศ์แก้ว | สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน | สำนักงานสนับสนุนวิชาการ |
346 | นางสาวนิตยา สันทะเนือง | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
347 | นางสาวจารุวิทย์ คำวัตร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
348 | นางสาวศิรยา คันธา | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
349 | นายคำรณ โชธนะโชติ | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
350 | นางสาววิราวรรณ วุฒิศักดิ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
351 | นายสาธร เบญจชาด | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
352 | นางสาวสุรกาญจน ยุวถาวร | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
353 | นางวริศรา ทาทอง | คณะวิทยาศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
354 | นางสาวพัชรี เพ็งจันทร์ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
355 | นางอัญชลินทร์ กรมาทิตย์สุข | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
356 | นายพีรพงษ์ จินดานิล | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
357 | นางสาวฐิตารีย์ วรรณาภรณ์สกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
358 | ว่าที่ร.ต.วรานนท์ วรหาร | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
359 | นายฤทธิพร เพียรจันทร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
360 | นางสาวพิชญา ดลมินทร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
361 | นางสาวสุฑานาศ สุยพงษ์พันธ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
362 | นางสาวนัสธิดา บุบผา | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
363 | นางสาวสุมาลี แสงสว่าง | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
364 | นางสาวปิยนุช รัตนกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
365 | นางสาวนัทกร ประจุศิลป | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
366 | นางสาวกมลวรรณ สวัสดี | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
367 | นายสุริยัน จันทร์เงิน | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
368 | นางสาวประสาน เจริญเอม | บัณฑิตวิทยาลัย | สำนักงานคณบดี |
369 | นพ.ผศ.เฉลิมพงษ์ ฉัตรดอกไม้ไพร | คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี | ภาควิชาศัลยศาสตร์ |
370 | นายกบินทร์ จงขะวะดี | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
371 | นางสาวสุพรรณรัช ภูริวัฒนกุล | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
372 | นางสุนิสา ปริพฤติพงศ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองกฎหมาย |
373 | นายคณพศ เฟื่องฟุ้ง | สำนักงานอธิการบดี | กองกฎหมาย |
374 | นางสาวนัชชา บัวศิริ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
375 | นางสาวฐานีวรรณ งามบรรหาร | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
376 | นางสาวมินดา เส็งสาย | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
377 | นางสาวสุฑิตา ศรีนวลนัด | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
378 | นางสาวรัฐสุดา สกลกิจติณภากุล | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
379 | นางสาวณัฐวดี เจนสิริผล | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
380 | นายสิรภพ แดงพัด | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
381 | นายชนภัทร แสนธิจักร์ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
382 | นายธนากร ยุทธพลนาวี | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
383 | นางสาวจิตรมณี คุณาธรรมพงศ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
384 | นายธนวัฒน์ สุพรรณชาติ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
385 | นางสาวสุชาดา เลี้ยงชูศักดิ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองแผนงาน |
386 | นางสาวปิยพร หลีสมจิต | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
387 | นายสุวีเรศ วงษ์ทองดี | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
388 | นางสาวอริญรดา ประภารัตน์ | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
389 | นางสาวกิตยาภรณ์ นวลสุวรรณ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
390 | นางสาวศันสนีย์ นิ่มสุวรรณ | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
391 | นายเมธาวี ชาบัญ | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
392 | นายกุลธน ทรัพย์สมบัติ | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
393 | นางสมร รอดดอน | คณะพยาบาลศาสตร์ | สำนักงานคณบดี |
394 | นางสาวอมรรัตน์ เนตร์สว่าง | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
395 | นางสาวกาญจนา อนันถาวร | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
396 | นายชัยโรจน์ รอดเกลี้ยง | สำนักงานอธิการบดี | กองบริหารงานทั่วไป |
397 | นางสาวบุษยรัตน์ ศรีคง | สำนักงานอธิการบดี | กองพัฒนาคุณภาพ |
398 | นางสาวนันทนิตร์ มีพร้อม | สำนักงานอธิการบดี | ศูนย์ตรวจสอบภายใน |
399 | นางสาวนฤมล ชุนถนอม | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
400 | นางสุภัทรา บุศย์เมืองปัก | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
401 | นายชัชชลัญ อินทราชา | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
402 | นางสาวจินต์จุฑา เจนสระคู | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
403 | นางสแกวรรณ พูลเพิ่ม | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
404 | นางสาวพิชชาพร เกษียรธาดานนท์ | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
405 | นางสาวกานติมา สวนโคกกรวด | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
406 | นางสาวฝนทิพย์ โพธิวิรัตนานนท์ | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
407 | นางฐิติมา สุขกิจพงษ์ | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
408 | นางสาววารุณี ทิมบึงพร้าว | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
409 | นายปริญญา พรมษา | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | สำนักงานคณบดี |
410 | นางสาวธัญธนา เงินอ้น | สำนักงานอธิการบดี | กองคลัง |
411 | นายวุฒิไกร จำปาทอง | สำนักงานอธิการบดี | กองทรัพยากรบุคคล |
412 | นางจำเริญศรี เขียวแก่ | สถาบันวิจัยประชากรและสังคม | สำนักงานผู้อำนวยการ |
413 | นายพุฒิเศรษฐ์ ตันติเมฆิน | สำนักงานอธิการบดี | กองกายภาพและสิ่งแวดล้อม |
414 | นางสาวสุนารี เพ่งรุ่งเรืองวงษ์ | คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล | สำนักงานคณบดี |
415 | นางสาวปัทมา จุมปาลี | คณะเทคนิคการแพทย์ | สำนักงานคณบดี |